| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
|---|---|
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |