| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | 0,1mm |
| Hoàn thành | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Tiêu chuẩn | ISO14001 |
| Kích thước | Thuế |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |