| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |
| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| Độ cứng | HRC 40-60 |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
|---|---|
| tuổi thọ khuôn | 25-50 viên. |
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-2 tuần |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
|---|---|
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Mẫu | in 3d |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |