| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC 40-60 |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Mẫu | in 3d |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| tên | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Vật liệu | Sông kim loại nhôm |
| Thiết kế | thiết kế khuôn mẫu |
| OEM | Vâng. |
| Quá trình | Đúc chết |
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
|---|---|
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | +/- 0,1mm |
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| tuổi thọ khuôn | 25-50 viên. |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
|---|---|
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |