| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Màu sắc | Bản gốc |
|---|---|
| thời gian dẫn | 7-15 ngày |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ | JPG/PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
| Độ thô | 0.8um Ra |
| Nhãn hiệu | ACE |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Tên một phần | Chèn lõi |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
| Sự khoan dung | +/- 0,005mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Product Name | 403 Forbidden |
|---|---|
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Packaging Details | As customer requirements |
| HTTP Status | 403 |
|---|---|
| Forbidden Access | Yes |
| Error Handling | 403 Error |
| Access Control | Restricted |
| Server Response | Forbidden |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Hình dạng | Phần tròn |
| độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |